12/06/2024
Qua hơn 3 năm thực hiện Kết luận số 01 của Bộ Chính trị về tiếp tục đẩy mạnh thực hiện Chỉ thị số 05, việc học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh ở Đảng bộ xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương đã dần đi vào thực chất, có chiều sâu; tạo chuyển biến mạnh mẽ từ nhận thức đến hành động của cấp ủy Đảng, chính quyền, của mỗi cán bộ, đảng viên và đông đảo nhân dân. Qua đó, góp phần xây dựng đội ngũ cán bộ, đảng viên, công chức xã có tinh thần trách nhiệm, tiền phong gương mẫu trong thực hiện chức trách, nhiệm vụ được giao.