Cần sớm có phương án xử lý dự án “treo” ở Phúc Yên
Được phê duyệt cách đây 20 năm, nhưng đến nay, do nhiều nguyên nhân khác nhau, dự án xây dựng Khu đô thị mới Đầm Diệu tại phường Tiền Châu, phường Trưng Trắc và phường Trưng Nhị (Phúc Yên) vẫn chưa thể triển khai, ảnh hưởng lớn đến đời sống sinh hoạt, sản xuất của người dân, gây lãng phí tài nguyên, bức xúc trong quần chúng nhân dân, cần các cơ quan chức năng khẩn trương vào cuộc giải quyết.