22/07/2024
Đào Thị Thùy Linh, học sinh Trường THPT Yên Lạc 2 đã xuất sắc trở thành 1 trong 7 thủ khoa của tỉnh với tổng điểm 3 môn xét tuyển đại học khối B (Toán, Hóa học, Sinh học) đạt 28,9 điểm. Với điểm số vượt trội và nỗ lực không ngừng, Thùy Linh không chỉ trở thành niềm tự hào của gia đình và nhà trường mà còn là động lực, nguồn cảm hứng cho nhiều bạn trẻ trên hành trình học tập, trau dồi tri thức.